A A A
Yi ƙaura zuwa mafi kyawun al'ummar Arewacin Ontario don nishaɗi, ilimi, siyayya, cin abinci, aiki da wasa. Sudbury ya haɗu da mahallin birane, ƙauye da jeji, yana ba da wani abu ga kowa da kowa.
salon
An san Sudbury a matsayin birni na tabkuna. Tare da tafkuna 330 juxtaposed by a m cikin gari core, Sudbury yana alfahari da haɗin kai mara misaltuwa na jin daɗin birni da ƙawa na halitta. Al'ummar mu suna da yawa kulake da kungiyoyi, daban-daban wuraren shakatawa, da yalwar nishaɗi shirye-shirye da ayyuka, ciki har da babba skiing, ayyukan hunturu da bazara iri ɗaya.
Kama wani taron, shiga rukuni, ko bincika kyawawan abubuwan mu da fa'ida wuraren kiyayewa da hanyoyi. Ko dai fasaha da al'adu, shan sababbin azuzuwan ko cin abinci wanda ke sha'awar ku, zaku sami duk abin da kuke buƙata a Greater Sudbury.
Ilimi da ilmantarwa
Sudbury ita ce cibiyar yanki don koyo da aiwatar da bincike a Arewa maso Gabashin Ontario, kuma ta haɗa da makarantar likitanci, makarantar gine-gine, kwalejoji masu daraja biyu na duniya da kuma mashahurin jami'a na ƙasa.
Gano damar koyo da aikin da ke jiran ku da danginku a:
- Kolejin Cambrian
- Collège Boréal
- Jami'ar Laurentian
- Makarantar Architecture ta Jami'ar Laurentian
- Makarantar Kiwon Lafiya ta Arewacin Ontario
A matsayin yanki mai harsuna biyu na gaske, muna ba da ingantaccen ilimin firamare da sakandare cikin Ingilishi, Faransanci da Immersion ta hanyar allo daban-daban na makarantu da cibiyoyin koyo.
Ku san garinku
Tare da yawan jama'a kusan 179,965, Sudbury shine birni mafi girma a cikin-kuma shine babban birnin yanki na-Arewacin Ontario. Mu location ya zama cibiyar kasuwanci, tallace-tallace, kula da lafiya da ilimi ga yankin.
The Gidan yanar gizon City of Greater Sudbury zai iya taimaka muku ƙarin koyo game da garinmu. Daga sabis na al'umma da abubuwan more rayuwa zuwa nishaɗi, mai gida, da bayanin birni, gidan yanar gizon mu na birni zai iya taimaka muku tare da gano duk abin da kuke buƙata don yin canjin ku zuwa Sudbury mai sauƙi.
Motsawa nan
Sudbury yana ba da salon rayuwa mai araha tare da ƙananan farashin gidaje idan aka kwatanta da sauran cibiyoyin birane, da wasu daga cikin mafi ƙarancin harajin kadarori a cikin Ontario. Ta mota, muna da awa huɗu kacal daga Toronto, ko kuma cikin sauri jirgin na mintuna 50. Hakanan zaka iya ɗaukar tuƙi mai kyau, kyakkyawa anan daga Ottawa cikin sama da sa'o'i biyar kacal.
Neman sabon farawa? Koyi game da tafiya zuwa Sudbury.
Sabon shiga
Shin kun kasance sabon shiga Kanada ko Ontario? Muna da albarkatu a wurin don taimaka muku samun abin da kuke buƙata don yin babban motsinku cikin sauƙi kamar yadda zai yiwu.
Ji labaran mutane da suke zabar zama da aiki a Greater Sudbury. Mafi Girma Tare yana murna da bambancin al'adu na Greater Sudbury ta labaran shige da fice.
Duk inda kuka fito, ba za mu iya jira muna maraba da ku gida ba!