Tsallake zuwa content

category: Tourism

Gida / Labarai / Tourism

A A A

Greater Sudbury Yana Shirye-shiryen Maraba da Wakilai daga Ƙungiyar Watsa Labarai ta Balaguro na Kanada

A karon farko, Birnin Greater Sudbury zai yi maraba da membobin Ƙungiyar Watsa Labarai na Balaguro na Kanada (TMAC) a matsayin mai masaukin taron shekara-shekara daga Yuni 14 zuwa 17, 2023.

Kara karantawa

An Gayyatar Jama'a Don Neman Alƙawari zuwa Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararru

Birnin Greater Sudbury yana neman masu aikin sa kai guda uku don kimanta aikace-aikace da ba da shawarar ba da gudummawar kudade don ayyuka na musamman ko na lokaci ɗaya waɗanda zasu tallafawa al'ummar fasaha da al'adu na gida a 2021.

Kara karantawa