Tsallake zuwa content

Asusun Bunkasa Yawon Bude Ido

A A A

Babban Sudbury Development Corporation (GSDC) ne ya kafa Asusun Raya Balaguro don dalilai na haɓaka da haɓaka masana'antar yawon shakatawa a Greater Sudbury. TDF tana ba da kuɗaɗen kai tsaye don tallace-tallacen yawon shakatawa da damar haɓaka samfura kuma Kwamitin Bunƙasa Yawon shakatawa na GSDC ke sarrafa shi.

Asusun Haɓaka Balaguro (TDF) yana tallafawa ta hanyar kuɗin da Babban Birnin Sudbury ke tarawa kowace shekara ta hanyar Harajin Gidaje na Municipal (MAT).

An fahimci cewa a cikin wadannan lokuta da ba a taba ganin irinsa ba akwai bukatar gano sabbin damar da za a tallafa wa masana'antar yawon shakatawa. Sakamakon COVID-19 zai tsara sabon al'ada. Ana iya amfani da wannan shirin don taimakawa tallafawa ayyukan ƙirƙira da sabbin abubuwa a cikin ɗan gajeren lokaci zuwa dogon lokaci.

Cancantar

Ana yin la'akari da tallafi don haɓaka samfura da manyan tayin taron ko ɗaukar nauyi. Duk ayyukan dole ne su nuna fa'idar tasirin al'umma kuma bai kamata su ƙara fa'idar ƙungiya ɗaya kaɗai ba.

Don ƙarin bayani game da cancanta don Allah a duba Jagoran TDF.

Masu neman

Asusun Haɓaka Balaguro yana buɗe don riba, ba don riba ba, ƙungiyoyin jama'a, kamfanoni masu zaman kansu, da haɗin gwiwa tare da City of Greater Sudbury.

Za a tantance aikace-aikacen bisa ga ma'auni don cimma sakamako masu zuwa don haɓaka yawon shakatawa a Sudbury, inda ya dace:

  • Ƙara yawan ziyarar yawon buɗe ido, kwana ɗaya da ciyarwar baƙi
  • Yana haifar da tasirin tattalin arziki daga aikin ko taron
  • Bayar da fa'ida mai kyau na yanki, lardi, ƙasa ko ƙasa
  • Haɓaka abubuwan yawon buɗe ido na Sudbury don jawo hankalin baƙi
  • Yana ƙarfafa matsayin Sudbury a matsayin makoma
  • Taimako ko ƙirƙirar ayyukan kai tsaye da / ko kai tsaye

aikace-aikace tsari

Ana iya kammala aikace-aikacen tallafin akan layi ko da yake mu Portal Aikace-aikacen Asusun Yawon Bugawa .

Za a ci gaba da ci gaba da ɗaukar aikace-aikacen Asusun. Za a ba da fifiko ga abubuwan da suka faru ko ayyukan da ke ba da taga na kwanaki 90 kafin ranar farawa da aka tsara.

Karin Karin Bayanai: